ตอนนี้เพื่อความสะดวกในการซื้อขายผ่าน facebook สามารถเข้าร่วมกลุ่ม Time4fish ได้ตามลิงค์ด้านล่างเลย

เข้าร่วมกลุ่ม Time4fish บน FACEBOOK

หยุดทำลายบ้านเมือง หยุดความรุนแรง

เริ่มใช้กฎการซื้อขายตั้งแต่ 1 กรกฎาคมเป็นต้นไป ผู้ซื้อที่ต้องการความปลอดภัยในการซื้อปลาสวยงามสามารถซื้อสินค้ากับผู้ขายที่ได้ลงทะเบียนผู้ค้าปลาสวยงาม แล้วเท่านั้น ADMIN

ลงทะเบียนผู้ค้าปลาสวยงาม

วิภพอนันต์ฟาร์ม 55ฟาร์ม ปลานิลแปลงเพศ กำแพงแสน พื้นที่นี้เพื่อคุณ

ก.เก่งราชบุรีขายส่งและขายปลีกสินค้าสำหรับปลาสวยงาม พื้นที่นี้เพื่อคุณ จำหน่ายเครื่องประดับล้ำค่าสำหรับคุณ ยิ่งไพบูลย์

นิคอะควาเรี่ยม จุ้ยตู้ปลา ร้านลุงจวนตู้ปลา พื้นที่นี้เพื่อคุณ

Time4fish.net :: สินค้าดีๆ เพื่อคนรักสัตว์น้ำสวยงาม

ช่วงนี้หากสมาชิกพบว่าเว็บเข้าไม่ได้ช่วยแจ้ง ADMIN ด้วยโดยโปรดแจ้งมาที่ Ptt1000@hotmail.com ครับ ADMIN อย่าเพียงแต่เห็นว่าใช้งานไม่ได้ก็ช่างมัน สังคมเว็บเราจะดีได้ต้องช่วยกันครับอย่าเห็นแก่ตัว

หน้า: [1]   ลงล่าง
พิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: มาชมห้องใหม่  (อ่าน 7347 ครั้ง)
kane
ผู้ค้าปลาสวยงาม
ปลาใหม่ไฟแรง
*

ค่าความดี 15

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 12 : Exp 95%
HP: 0%

| |
« เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2552, 06:20:17 PM »

ขอมาเจิมคนแรกนะครับ  และยินดีตอนรับสมาชิกใหม่ด้วยครับ ปลาบปลื้ม
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
นายดำดี
*

ค่าความดี 30

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 15 : Exp 49%
HP: 0.4%

| |
« ตอบ #1 เมื่อ: พฤษภาคม 10, 2552, 07:12:13 PM »

ก็ขอเป็นพระรองก็แล้วกัน แคะๆ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
puk
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #2 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2552, 11:16:27 AM »

ขอตามมาด้วยอีกคนแล้วกันครับ  ทำเป็นเท่ห์ ทำเป็นเท่ห์
kane
*

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 12 : Exp 95%

| |
« ตอบ #3 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2552, 12:49:40 PM »

ตอนนี้คุณ puk เลี้ยงปลาคาร์พอยู่อย่างเดียวหรอครับ ว่างๆก็โพสต์ ให้ชมบ้างนะครับ
puk
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #4 เมื่อ: พฤษภาคม 15, 2552, 04:18:32 PM »

ตอนนี้คุณ puk เลี้ยงปลาคาร์พอยู่อย่างเดียวหรอครับ ว่างๆก็โพสต์ ให้ชมบ้างนะครับ
ครับ คุณ Kane. ปลาคาร์พธรรมดาๆครับ เลี้ยงเพื่อความสวยงาม ไม่ได้ประกวดอะไรครับ หัวเราะกลบเกลือน หัวเราะกลบเกลือน
ตอนแรกผมนึกว่าเป็น คุณ Kane. ที่ผมรู้จัก แต่คงไม่ใช่ รึว่าใช่เนี่ย กลัวง่ะ กลัวง่ะ
แล้วคุณ Kane. เลี้ยงปลาคาร์พด้วยรึเปล่าครับ เห็นมีรูปด้วย ให้ผมโพสต์ให้ชม อายแย่เลยครับ แฮะๆ แฮะๆ
kane
*

| |
« ตอบ #5 เมื่อ: พฤษภาคม 16, 2552, 03:32:33 PM »

เลี้ยงอยู่ครับ และก็ขายด้วย ปลาคาร์พที่เลี้ยงมันสวยในสายตาเราก็มีความสุขแล้วครับ (ปล. ผมก็มีปลาขี้เหล่ เยอะนะ 555)
puk
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #6 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2552, 09:39:26 AM »

เลี้ยงอยู่ครับ และก็ขายด้วย ปลาคาร์พที่เลี้ยงมันสวยในสายตาเราก็มีความสุขแล้วครับ (ปล. ผมก็มีปลาขี้เหล่ เยอะนะ 555)
ขายอยู่ที่ไหนครับ เผื่อมีโอกาสไปเดินแถวๆนั้นบ้างครับ จะแวะไปชมบ้าง
kane
*

| |
« ตอบ #7 เมื่อ: พฤษภาคม 19, 2552, 06:09:22 PM »

ขายอยู่ราชบุรีครับ  ว่างๆ ก็ไปชมได้นะครับ
puk
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #8 เมื่อ: พฤษภาคม 20, 2552, 03:57:24 PM »

มีโอกาสจะแวะไปชมครับ โย่ๆ โย่ๆ
guppyvillage
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #9 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2552, 01:22:42 PM »

ขอแนะนำตัวก่อนผมหนึ่งครับ อยู่ลพบุรี พึ่งสมัครสมาชิก ที่บ้านทำฟาร์มปลาหางนกยูงเกรดอยู่ ครับ ใช้บ่อวงกลม 85 ซม 100 บ่อ ตู้ 30 ใบ กะละมังไม่นับอีกเยอะ ท่านใดรักชอบปลาตัวน้อย ๆ มาพูดคุยกันนะครับ ยินดีรู้จักทุกท่านครับ (ทำมาประมาณ 10 ปีแล้วครับ)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ    ขอร้อง ขอร้อง ขอร้อง ขอร้อง ขอร้อง
คนเลี้ยงปลา
ดำเนินชีวิตร่วมกับสตรีที่รักบนสายน้ำและเสียงดนตรี
Administrator
ยิ่งกว่าที่เข้าใจ

ค่าความดี 82

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 38 : Exp 20%
HP: 60.2%

| |
« ตอบ #10 เมื่อ: มิถุนายน 05, 2552, 02:53:57 PM »

ขอแนะนำตัวก่อนผมหนึ่งครับ อยู่ลพบุรี พึ่งสมัครสมาชิก ที่บ้านทำฟาร์มปลาหางนกยูงเกรดอยู่ ครับ ใช้บ่อวงกลม 85 ซม 100 บ่อ ตู้ 30 ใบ กะละมังไม่นับอีกเยอะ ท่านใดรักชอบปลาตัวน้อย ๆ มาพูดคุยกันนะครับ ยินดีรู้จักทุกท่านครับ (ทำมาประมาณ 10 ปีแล้วครับ)
ฝากเนื้อฝากตัวด้วยนะครับ    ขอร้อง ขอร้อง ขอร้อง ขอร้อง ขอร้อง
ปลาบปลื้ม ยินดีต้อนรับครับ สินค้ามีอะไรลงประกาศได้เต็มที่นะครับ ช่วยกันในยามเศรษฐกิจไม่ค่อยดีนะ อิอิ รวยรวย

บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #11 เมื่อ: มิถุนายน 08, 2552, 09:03:18 AM »

อ้อน อ้อน อ้อน ขอบพระคุณมากครับท่านเจ้าบ้าน ลูกบ้านจะปฏิบัติตามระเบียบบ้านอย่างเคร่งครัดครับกระผม กรี๊ดๆ กรี๊ดๆ
may
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #12 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2552, 09:32:36 AM »

สวัดดีค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ค่ะ จุ๊บๆ  ส่งจุ๊บ
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #13 เมื่อ: มิถุนายน 22, 2552, 10:20:23 AM »

สวัดดีค่ะ ฝากเนื้อฝากตัวด้วย ค่ะ จุ๊บๆ  ส่งจุ๊บ
ยินดีรู้จักครับ may เรื่องปลาหางนกยูงคุญกันได้เลยครับ
RaMa4 Shot Club
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #14 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2552, 06:11:45 PM »

น้องใหม่ครับ ยินดีที่ได้รู้จักครับ
คนเลี้ยงปลา
ดำเนินชีวิตร่วมกับสตรีที่รักบนสายน้ำและเสียงดนตรี
Administrator
ยิ่งกว่าที่เข้าใจ

ค่าความดี 82

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 38 : Exp 20%
HP: 60.2%

| |
« ตอบ #15 เมื่อ: สิงหาคม 18, 2552, 06:18:27 PM »

ยินดีต้อนรับครับ  บอร์ดนี้ไม่จำกัดอายุ เพศ ของให้มีความสุขกับสังคมใหม่นะครับ  โฮ่ฮีโฮ่

fonn
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #16 เมื่อ: กันยายน 19, 2552, 05:43:17 PM »

ยินดีทีี่ได้รู้จักครับ
หน้า: [1]   ขึ้นบน
พิมพ์