ตอนนี้เพื่อความสะดวกในการซื้อขายผ่าน facebook สามารถเข้าร่วมกลุ่ม Time4fish ได้ตามลิงค์ด้านล่างเลย

เข้าร่วมกลุ่ม Time4fish บน FACEBOOK

หยุดทำลายบ้านเมือง หยุดความรุนแรง

เริ่มใช้กฎการซื้อขายตั้งแต่ 1 กรกฎาคมเป็นต้นไป ผู้ซื้อที่ต้องการความปลอดภัยในการซื้อปลาสวยงามสามารถซื้อสินค้ากับผู้ขายที่ได้ลงทะเบียนผู้ค้าปลาสวยงาม แล้วเท่านั้น ADMIN

ลงทะเบียนผู้ค้าปลาสวยงาม

วิภพอนันต์ฟาร์ม 55ฟาร์ม ปลานิลแปลงเพศ กำแพงแสน พื้นที่นี้เพื่อคุณ

ก.เก่งราชบุรีขายส่งและขายปลีกสินค้าสำหรับปลาสวยงาม Tailybuddy สินค้าสัตว์เลี้ยงเพื่อคุณ จำหน่ายเครื่องประดับล้ำค่าสำหรับคุณ ยิ่งไพบูลย์

นิคอะควาเรี่ยม จุ้ยตู้ปลา ร้านลุงจวนตู้ปลา พื้นที่นี้เพื่อคุณ

Time4fish.net :: สินค้าดีๆ เพื่อคนรักสัตว์น้ำสวยงาม

ช่วงนี้หากสมาชิกพบว่าเว็บเข้าไม่ได้ช่วยแจ้ง ADMIN ด้วยโดยโปรดแจ้งมาที่ Ptt1000@hotmail.com ครับ ADMIN อย่าเพียงแต่เห็นว่าใช้งานไม่ได้ก็ช่างมัน สังคมเว็บเราจะดีได้ต้องช่วยกันครับอย่าเห็นแก่ตัว

หน้า: [1]   ลงล่าง
ตอบพิมพ์
ผู้เขียน หัวข้อ: บุกตะลุยสมุทรสาครกับมหาชัยลูกช้อน  (อ่าน 1138 ครั้ง)
konggo39
บุคคลทั่วไป
| |
« เมื่อ: กรกฎาคม 07, 2559, 07:15:51 AM »
ตอบโดยอ้างถึงข้อความอ้างถึง

ได้เลย นักรบต้องมีบาดเเผลฉันใด การลงลุยโคลนลุยป่าจากก็ย่อมได้รับหนามเเทงมือเเทงขาเช่นกันครับ
มหาชัยลูกช้อนมีให้ผู้รักปลากัดป่าสายช้อนดิบๆสดๆ
สอบถามกันมาได้ครับ
ครั้งที่เเล้วผมไปตะลุยฉะเชิงเทราหวังเก็บสายดุทะมึนป่าตะวันออก
เเต่ผิดหวังได้เเต่ลูกๆมันมาฟูมฟักไม่กี่ตัว รอบหน้าไปใหม่ครับ
ใครสนใจจองก่อนได้ครับ ปลาผมช้อนล้วนๆ ที่มีตอนนี้ก็ เเก้มเเดง

มหาชัย ตะวันออกต้องรอหน่อยคงต้องไปลุยกันอีกรอบ
086-613-8101 เเอดเบอร์ดูรูปในไลน์กันก่อนครับ
เเละขอบคุณพี่ๆน้องๆหลายคนที่รับปลาไปฟูมฟักนะครับ
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
konggo39
บุคคลทั่วไป
| |
« ตอบ #1 เมื่อ: กรกฎาคม 14, 2559, 10:21:26 PM »

อ่า มีเเล้วนะครับ ปลาป่าตะวันออกลูกช้อน เเหล่งประกวด อ.เเปลงยาว ฉะเชิงเทรา
ที่ผมว่าเเหล่งประกวด เพราะอ้างอิงเขามาครับว่า อ.นี้ปลาสวย ก็สวยจริงๆครับ
เกล็ดงี้สวยเรียงยันโคนหาง พื้นตัวเขม่าดำปีซ
เเหล่งนี้ ผมลงทุนบากบั่น ขับรถไปกลับ ร่วม 200 โล
ช่วงนี้ฝน พอหาตัวได้บ้าง ผมเลี้ยงสายสวยงาม เเล้วก็มีเเต่ลูกช้อนทั้งนั้น
จะว่าไป ปลาตะวันออกนี่ดุสุดๆจริงๆ ตอนจับ ใส่รวมกันไม่ได้เลย กัดกันชิบหายหมด
บางตัว ตั้งใว้เพลินๆ กัดตายคาขวดก็มี ต้องเอาถุงไปเเยกเดี่ยวๆหลังจับได้
กันเลยทีเดียว  ไปล่ะครับ อย่างนี้ต้องโดน
แจ้งลบกระทู้นี้หรือติดต่อผู้ดูแล   บันทึกการเข้า
wonChol
สภาวะไข่
*

ค่าความดี 0

Level and Hp mod by the DtTvB :: version 1.02 :: Made for Zone-IT.com Level 1 : Exp 40%
HP: 0.1%

| |
« ตอบ #2 เมื่อ: สิงหาคม 22, 2559, 06:24:57 PM »

เป็นพันธุ์ปลาที่ดูแล้วสวยงามมากเลยครับ

หน้า: [1]   ขึ้นบน
ตอบพิมพ์